Gudanar da kayan aiki / sufuri / shiryawa da tsarin ajiya

  • Tufafi nadi radial packing machine

    Tufafi nadi radial packing machine

    Radial saƙa masana'anta don Silinda samfurin marufi zane na wani nau'i na marufi kayan aikin wannan inji ne yafi amfani a cikin guda Silinda ko mahara Silinda farantin nisa na abu surface nadi kunshin, da haske da kuma nauyi kayayyakin ne zartar, suna da tasirin ƙura, danshi, tsaftacewa.

  • Cikakken wutar lantarki mai sarrafa kai mai tsayi mai aiki dandali 6m-14m

    Cikakken wutar lantarki mai sarrafa kai mai tsayi mai aiki dandali 6m-14m

    Kamfaninmu shine ƙwararrun masana'anta na ɗagawa, samfuran da ke da kyawawan bayyanar, motsi mai sauƙi, aiki mai sauƙi, babban ƙarfin ɗaukar nauyi, ɗagawa barga, halaye masu aminci da aminci.Ita ce rukunin da aka fi so don sararin samaniya, makamashin nukiliya da manyan kamfanoni da sayan gwamnati.

  • Na'urar rufewa ta atomatik da yankan zafi mai raɗaɗi

    Na'urar rufewa ta atomatik da yankan zafi mai raɗaɗi

    1.1 sa na atomatik gefen sealing, yankan da shiryawa inji (na musamman)

    2.1 saitin na ciki wurare dabam dabam thermostatic shrink marufi inji (na musamman)

    3. 1 inji mai kwakwalwa na babu ikon abin nadi line.

  • Tarin ajiyar kaya mai nauyi

    Tarin ajiyar kaya mai nauyi

    Ana amfani da ɗimbin ɗimbin ɗimbin ɗimbin yawa don adana abubuwan da aka cika da pallets, waɗanda aka ɗauka ko ɗora su da ƙaya.Racking na pallet yana da ƙarancin ma'ajiyar ajiya amma babban ɗaukar inganci & ƙarancin farashi

  • Hydraulic katako mai ɗagawa da mai ɗauka

    Hydraulic katako mai ɗagawa da mai ɗauka

    YJC190D na'ura mai aiki da karfin ruwa warkar firam katako dagawa abin hawa ne karin kayan aiki zuwa yadi masana'antu, akasari amfani da su daga katako da kuma warkar da firam jigilar kuma amfani da safarar katako a cikin bita.Za'a iya daidaita kewayon hannu na na'ura tsakanin 1500-3000.Dace da nau'ikan jigilar katako.Wannan kayan aikin da aka saita tare da tsarin aiki tare da ƙafafu huɗu, dacewa don aiki.

  • Narkar da masana'anta na lantarki da mai ɗaukar katako

    Narkar da masana'anta na lantarki da mai ɗaukar katako

    dace da 1400-3900mm jerin jirgin kasa da looms

    Loda katako da sufuri.

    Siffofin

    Electric tafiya, lantarki na'ura mai aiki da karfin ruwa dagawa, tare da babban aminci,

    Aiki mai laushi, amsa mai mahimmanci, sauƙin sarrafawa da sauran halaye.

    Nauyin: 1000-2500 kg

    Fayil mai aiki: φ 800- φ 1250

    Tsawon ɗagawa: 800mm

    Dagawa tsawo na warkar frame: 2000mm

    Faɗin tashar da ake buƙata: ≥2000mm

  • Ma'ajiyar katako, ma'ajiya ta masana'anta

    Ma'ajiyar katako, ma'ajiya ta masana'anta

    Kayayyakin da aka fi amfani da su don adana katako na warp iri-iri, katako na ball da nadi masana'anta.Ya dace da masana'antun yadi daban-daban, ajiya mai dacewa, aiki mai sauƙi, yadda ya kamata adana lokaci da sarari