Low bath rabo samfurin mazugi rini inji 200gram/mazugi
Gabatarwa
Lambar mallaka: 201520409334
Wannan jerin low bath rabo samfurin rini inji dace da polyester, auduga, nailan, ulu, fiber da kowane irin blended masana'anta mazugi rini, tafasa, bleaching da wanki tsari. Musamman ga 200g mazugi yarn samfurin rini.
Yana da ƙarin samfuri don injin rini na jerin QD da GR204A jerin rini na'ura, samfurin rini 200g mazugi, kuma rabo na iya zama iri ɗaya tare da na'ura ta al'ada, daidaiton ƙirar launi na samfurin za'a iya kaiwa sama da 95% kwatanta da na'urar rini na yau da kullun. Kuma bobbin iri ɗaya ne tare da babban injin, babu buƙatar siyan bobbin na musamman ko winder mai laushi na musamman.
Wannan ƙaramin na'ura mai ƙarancin wanka na samfurin rini kuma yana iya rina ƙananan yadudduka.
Babban zafin samfurin rini
Misalin rini
Siffofin samfur
Wannan ƙananan na'ura mai ɗorewa samfurin ruwan wanka shine ƙirar ceton makamashi, ƙaƙƙarfan tsari. Za a iya ƙara zuwa firam ɗaya daga 1set zuwa 8set, mai sauƙin aiki da ajiyar sarari.
Ana iya daidaita rabon wanka tsakanin 1:3 zuwa 1:8 (ƙara ruwa ta gilashin aunawa).
Ƙananan mazugi samfurin rini
Wurin mai amfani na samfurin rini
Bayanan fasaha
Zafin ƙira: 145 ℃
Max. aiki zafin jiki: 140 ℃
Tsarin ƙira: 0.5Mpa
Max. aiki matsa lamba: 0.45Mpa
Yawan dumama: 20 ℃ → 135 ℃ game da 40mins (matsi na tururi shine 0.7Mpa)
Daidaitaccen tsari
Main Silinda dauko SUS321 ko SUS316L babban ingancin austenitic bakin karfe.
Sanye take da inji sealing high dace babban kwarara centrifugal famfo.
Silinda a tsaye, jujjuya, murfin silinda mai saurin kullewa, buɗaɗɗen hannu da murfin rufewa.
Ingantattun hita na waje.
An sanye shi da kowane nau'in pneumatic mai dacewa, bawul ɗin hannu.
Bidiyo
Misalin rini
Samfurin Rini na Yarn 500g/per
Anfani: polyester dinki zaren, polyester da poly amide bunny thread, polyester low na roba yarn, polyester guda yarn, polyester da poly amide high na roba yarn, acrylic fiber, ulu (cashmere) bobbin yarn
1 | Iyawa | 3 * 500 g man shanu |
2 | Samfura | QD-15 (Silinda Φ150) |
3 | Ƙarfin injin rini (ƙidaya a 500g kowace yarn) Tsawon tsakiya na sandar yarn O/D120×H165 mm | 1bututu×3Layer/bututu=3cones/silinda |
4 | Ma'ana ikon famfo | 0.75kw |
Max.zazzabi | 140 ℃ | |
Max. Matsin lamba | 0.45MPa |
Babban tsari
1. Silinda jiki abu 316L, Silinda jiki diamita φ 150.
2: ku. Ana amfani da kwamfutar HG-310. (Farashin naúrar ya ɗan bambanta dangane da kwamfutar da aka yi amfani da ita).
3: ku. Sanye take da tsarin magudanar ruwa ta atomatik.
4. Bude tsarin kariya na kariya na murfin, akwai ƙananan matsa lamba a cikin silinda, ba zai iya buɗe murfin ba.
5. Tsarin kula da matakin ruwa ta atomatik.
6. SUS304 bakin karfe tara.